th / en

COMMUNITY

เป็นแค่ student coder แต่กลับบอกว่าคนซื้อ i7 โง่ แบบนี้ก็ได้เหรอคะ? ศึกษามาไม่พอแถมด่าคนซื้อ i7 ...

เป็นแค่ student coder แต่กลับบอกว่าคนซื้อ i7 โง่ แบบนี้ก็ได้เหรอคะ? ศึกษามาไม่พอแถมด่าคนซื้อ i7 มาเล่นเกมส์ว่าโง่อีก พอคนไปคอมเม้นความเห็นฝั่งตรงข้ามกับตัวเองก็ลบคอมเม้น เด็กแค่นี้ก็เอาตัวเองเป็นศูยน์กลางจักรวาลเพราะคิดว่าตัวเองเก่งเขียนโค้ดได้ตั้งแต่ ป.3 แบบนี้ก็มีสินะ

ประมูลรับการ์ดจอ 1050ti 10 ตัว สินค้าใหม่เท่านั้น แบรนด์ asus msi zotac gigabyte palit galax เท่านั้น ไม่จำกัดรุ่น ผู้ชนะคือผู้ที่เสนอราคาต่ำสุด ปิดประมูล 4/4/61 เวลา 20.00น. บิดไม่นิ่งต่อ 10วิ 5555+
พูดยังไม่ชัดเลยไอ้สัส แม่งจะไฟว้ กะ บังซอล
เก่งด้านนี้ แล้วด้านอื่นเก่งหรือเปล่า?
Egoสูงก็งี้แหละครับ ทําตัวเป็นนํ้าเต็มแก้วไม่รู้จักรับฟังความคิดเห็นของคนอื่น คิดว่าตัวเองเก่งสุด
ใครจะเป็นอย่างไรก็ช่างเขาครับ ใครพลาดก็ดูไว้เป็นบทเรียน อย่าไปเอาเขามาเป็นเครื่องมือในการระบายอารมณ์ครับ ไม่มีส่วนได้ส่วนเสีย เจตนาของพี่บังก็ไม่ได้จะฆ่าใครให้ตาย พี่เขาแค่ต้องการให้ข้อมูลที่แท้จริงให้ได้รับทราบกัน น้องคนนี้พลาดก็ต้องยอมรับไป ^^
ทำให้เห็นถึงผู้ปกครองเลยครับ ว่าอบรมมายังไง ..
ไม่เบื่อบ้างรอครับ วันนี้ก็ดาม่าเรื่องนี้มาทั้งวันเเละ
ไอเด็กนี้มันเก่งแหะ วันๆมีแต่คนพูดถึง 5555
i5 รอดตัวไป
พูดไม่ชัดไม่เท่าไหร่กล้องก็ไม่ค่อยจะมอง
แล้วผู้ใหญ่ ไปเอาความกับเด็กยังไม่บรรลุนิติภาวะนี่ มันจะเข้าค่าย cyber bully รึปล่าวครับ บอกสอนพอประมาณให้เข้าใจก็พอ
ทำไมผมเกลียดเสียงพูดของเด็กคนนี้จัง55
เด็กคนนี้ยิงเสือดำปะครับ
ผมว่าน้องนี่ประสบความสำเร็จอย่างนึงในด้านการเป็นสื่ออย่างนึงละคือ คนแทบจะรู้จักกันทั้งวงการคอมละ ถึงพวกคุณจะเกลียดไป คนที่เห็นแววเขาก็จะซับน้องต่อ แล้วน้องก็ได้ยอดวิวเพิ่ม เทพๆ
เห็นคอมเม้นตอบแอดมินคนไหนสักคนว่าตั้งใจให้เกิดดราม่า ตั้งใจเขียน click-bait แบบนั้นจริงๆ
เย็ดแข่งกับกุปะไอตี๋น้อย
ได้ยอดวิวจริงครับเเต่ได้มาเพราะคนชอบหรือเกลียด? ได้ดิสไลค์ด้วยเหมือนเป็นการได้เงิน 5 บาทเเล้วเผาบ้านตัวเองทิ้ง
หยุดแชร์กันเถอาะ เราจะตกหลุมที่น้องเค้าเค้าการให้เป็น
นักฆ่าหน้าใสประกายเพรชเจ็ดสี กะแทกรูหีด้วยความแสง.
ฟังมันพูด เหมือนกำลังเรียนฟิสิกส์ 555
ดีนะซื้อ i8 มา
เด็กคนนี้หล่ะ เค้าจะเป็น เนติวิทย์ แห่งวงการ ไอที ... (จะมีทั้งคนเกลียดและคนชอบเค้ามากมาย แต่อย่างนึงที่เค้าประสบความสำเร็จคือ เค้าทำให้ตัวเค้าเองเป็นที่รู้จักขึ้นมาภายในเวลาข้ามคืน)
Ryzen3 รอด
Pentium G รอดปาย
พูดไทยให้ชัดก่อนมั้ย